கொல்கத்தா 6 விக்கெட்டுக்களால் வெற்றி

கொல்கத்தா 6 விக்கெட்டுக்களால் வெற்றி

0 143

டெல்­லியை எதிர்­கொண்ட கொல்­கத்தா 6 விக்­கெட்­டுக்­களால் வெற்றி பெற்று தனது மூன்­றா­வது வெற்­றியை பதிவு செய்­து­கொண்­டுள்­ளது.
டெல்­லியில் நேற்று நடை­பெற்ற ஐ.பி.எல். இரு­ப­துக்கு 20 தொடரின் 17ஆவது லீக் போட்­டியில் டெல்லி டேர்­டெவில்ஸ் மற்றும் கொல்­கத்தா நைட்­ரைடர்ஸ் அணிகள் மோதி­யி­ருந்­தன.

நாண­யச்­சு­ழற்­சியில் வெற்றி பெற்று முதலில் துடுப்­பெ­டுத்­தா­டிய டெல்லி டேர்­டெவில்ஸ் 20 ஓவர்கள் நிறைவில் 8 விக்­கெட்­டுக்­களை இழந்து 146 ஓட்­டங்­களை பெற்­றுக்­கொண்­டது. அவ்­வணி சார்­பாக மனோஜ் திவாரி 5 நான்கு ஓட்­டங்கள் உள்­ள­டங்­க­லாக 32 ஓட்­டங்­களை அதி­க­பட்­ச­மாகப் பெற்­றார். பந்து வீச்சில் உமேஷ் யாதவ், பியூஷ் சாவ்லா, மோர்னி மோர்க்கல் ஆகியோர் தலா 2 விக்­கெட்­டுக்­களை வீழ்த்­தினர்.

பதி­லுக்கு துடுப்­பெ­டுத்­தா­டிய கொல்­கத்தா அணி 18.1 ஓவர்­களில் 4 விக்­கெட்­டுக்­களை இழந்து வெற்­றி­யி­லக்கை அடைந்­தது.

அவ்­வணி சார்­பாக அணித்­த­லை­வரும் ஆரம்­பத்­து­டுப்­பாட்ட வீர­ரு­மான கௌதம் கம்பீர் 8 நான்கு ஓட்­டங்கள் உள்­ள­டங்­க­லாக 60 ஓட்­டங்­களை அதி­க­பட்­ச­மாக பெற்றார். இவ­ருக்கு துணை­யாக யூசுப்­பதான் 40 ஓட்டங்களை ஆட்டமிழக்காது பெற்றுக்கொடுத்தார். போட்டியின் ஆட்ட நாயகனாக கொல்கத் தாவின் உமேஷ் யாதவ் தெரிவானார்.